Join the forum, it's quick and easy

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

anh em Raper đâu roài````````` zô đê anh em......

3 posters

Go down

anh em Raper đâu roài````````` zô đê anh em...... Empty anh em Raper đâu roài````````` zô đê anh em......

Bài gửi by Zack Thu Mar 19, 2009 1:02 pm

http://www.nhaccuatui.com/nghe?L=VnSWEg2KHKgW
hê hê cả nhà click vào link trên để nghe nhá!!!! tớ sưư tập từ www.nhaccuatui.com đó!!!! cả nhà nghe thử thấy hay thì tớ up thêm mấy bài nữa ^^~
mà nghe xong nhớ thanks 1 cái dùm Zach nhá!!! chúc cả nhà zui zẻ lol!
Zack
Zack
Phú Hộ
Phú Hộ

anh em Raper đâu roài````````` zô đê anh em...... Empty Re: anh em Raper đâu roài````````` zô đê anh em......

Bài gửi by vj3m0nljn3 Thu Mar 19, 2009 5:21 pm

póc tem xong chuồn he he ! đông khách ná
vj3m0nljn3
vj3m0nljn3
Dân chơi
Dân chơi

anh em Raper đâu roài````````` zô đê anh em...... Empty Re: anh em Raper đâu roài````````` zô đê anh em......

Bài gửi by Zack Tue Mar 24, 2009 12:40 am

úi sorry anh em nhá!!!! bài trên mình post nhầm nhạc music wourld >"
Click vào
Rap of Zack để nghe nhé!!!!!
nếu thấy hay thì thanks dùm Zack nhè hihi
Zack
Zack
Phú Hộ
Phú Hộ

Bài gửi by Zack Sun Mar 29, 2009 9:12 pm

ủa toàn bài hay mà anh em không ai ngó àh?????? mất công sưu tầm >"< nản quá
Zack
Zack
Phú Hộ
Phú Hộ

Bài gửi by __HLV__ Thu Apr 02, 2009 7:15 pm

oy xoi` oy di hoc hoai` thoi` gian dau mo` va`o nghe nhac "do? hoi dang chuan? bi boi" cua? anh ah ha,hic anh oy met qua oai`,om' sap chet' oai`
__HLV__
__HLV__
Dân chơi
Dân chơi

Bài gửi by Zack Thu Apr 02, 2009 10:39 pm

hax ốm thì uống thuốc - ốm nặng quá thì lên viện - mà nặng tẹo nữa thì về nhà đắp chiếu. Lo gì ^.,,.^ mà thằng chồng em đâu? em ốm mà nó không chăm lo gì àh >"< chán nhở
Zack
Zack
Phú Hộ
Phú Hộ

Bài gửi by __HLV__ Sat Apr 04, 2009 7:12 pm

ui xoi` co' om' chet' cung~ hok quan tam dau ah`hic chan' lem
__HLV__
__HLV__
Dân chơi
Dân chơi

Bài gửi by Zack Sun Apr 05, 2009 11:21 am

thế em thử bỏ nhà lên viện xem nó có thăm không hê hê nó chẳng mang... vang hương lên viếng ấy chứ ^.,,.^
Zack
Zack
Phú Hộ
Phú Hộ

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content