Join the forum, it's quick and easy

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Moi. ng trong room pai? nhiet. tinh` len chu'

3 posters

Go down

Moi. ng trong room pai? nhiet. tinh` len chu' Empty Moi. ng trong room pai? nhiet. tinh` len chu'

Bài gửi by __HLV__ Thu Apr 02, 2009 6:27 pm

chep chep sau may' lan` off thi` tui thay' ah` na... noi the' na`o nhi?...noi chung la` chang? ra cai' j` ca?,chan' lam Crying or Very sad Nhung mo` thui nhung~ lan` sau moi ng hay~ cung` nhau lam` cho hok khi' nao' nhiet hon chut' na Wink chu' hok nhu may' lan`trc' chac' la` minh` chik' mat' tongue Hehe.quay len no' moi' soi dong chu' dang` nay` cu' hoi ti' gian voi' doi~ thi` chac' chang? du? suc' pa` kon ni? bounce
__HLV__
__HLV__
Dân chơi
Dân chơi

Moi. ng trong room pai? nhiet. tinh` len chu' Empty Re: Moi. ng trong room pai? nhiet. tinh` len chu'

Bài gửi by Zack Thu Apr 02, 2009 10:10 pm

ừa!!! nói "chí lý con nhà chấy giận" theo tớ thì cũng lên sửa những sai lầm đó đi là vừa thôi!!! mọi người hãy cùng nhau sửa tật xấu của mình đi nhá (trong đó coá tớ hêhê) tớ cũng muốn anh em làm 1 buổi off đi chơi du lịch xa xa mới vui... hix hix >"< nhưng mà muốn là 1 chuyện chứ anh em toàn người bận rộn thì tổ chức sao nổi. Mà cho tớ nói thẳng luôn nhé... lần nào đi off anh em cũng "chày bửa" chuyện đóng góp thì có kinh phí đâu mà vui với chẳng vẻ hả trời... Tớ viết thế này mong anh em thay đổi và đừng giận tớ!!!! THÔ NHƯNG MÀ... THẬT
Zack
Zack
Phú Hộ
Phú Hộ

Moi. ng trong room pai? nhiet. tinh` len chu' Empty Re: Moi. ng trong room pai? nhiet. tinh` len chu'

Bài gửi by vj3m0nljn3 Sat Apr 04, 2009 11:23 am

hô hô tỳnh hỳnh là offline nà ko " bay " nhẩy gì cả
vj3m0nljn3
vj3m0nljn3
Dân chơi
Dân chơi

Bài gửi by Zack Sat Apr 04, 2009 5:18 pm

cai do" la` duong nhin
Zack
Zack
Phú Hộ
Phú Hộ

Bài gửi by __HLV__ Sat Apr 04, 2009 6:29 pm

oy xoi` dai ca co' y' kien' : chu? nhat. tuan` toi' ne` ne`, nghia~ la` dai ca thi hoc ki` 2 xong oai` do' thi` room to? chuc' va`o "xuoi' nam" du lick ok hem neo` pa kon oyMoi. ng trong room pai? nhiet. tinh` len chu' Icon_flower
__HLV__
__HLV__
Dân chơi
Dân chơi

Bài gửi by Zack Sun Apr 05, 2009 11:24 am

ối mẹ ơi mẹ tha cho con >""< tốt nhất mua đồ ra chân cầu BC vừa ăn vừa ngắm cảnh fế hơn nhìu
Zack
Zack
Phú Hộ
Phú Hộ

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content